Somo la 2: Wito wa Nabii
-
*Somo limetafsiriwa na Mgune Masatu*
*(Mwanzo 12, 1 Wafalme 18, Isaya 6, Danieli 2, Marko 1)*
Somo hili limetafsiriwa kutoka katika Copr. 2026, Br...
4 days ago

3 comments:
Huu wimbo naupenda sana,nashukuru sana kwa kutuwekea hizi nyimbo za,Mungu akubariki na kazi njema.
Mdau Canada
Mungu akubariki sana. Nafurahi kusikiliza nyimbo hizi manake sisi tulioko mbali na nyumbani tunakosa sana mambo haya. Ubarikiwe na sikukuu njema kaka
Mungu akubariki sana. Nafurahi kusikiliza nyimbo hizi manake sisi tulioko mbali na nyumbani tunakosa sana mambo haya. Ubarikiwe na sikukuu njema kaka
Mdau UK
Post a Comment