Mungu Atupe nguvu, amani, uvumilivu na hatimaye ushindi tunaposafiri katika safari yetu ngumu ya Imani. Roho Mtakatifu na Akashuke kati yetu na kutenda maajabu yake tunapoangalia maisha ya Mkombozi wetu Yesu Kristo hasa wakati huu tunapokumbuka kuzaliwa kwake. KRISMASI NJEMA na mwaka mpya (2010) wenye heri. Nyote mbarikiwe!
Somo la 3: Manabii wa Agano la Kale
-
*Somo limetafsiriwa na Mgune Masatu*
*(Yakobo 5, 1 Wafalme 22, 2 Wafalme 22, Yeremia 14)*
Somo hili limetafsiriwa kutoka katika Copr. 2026, Bruce ...
21 hours ago

1 comment:
nina watakia siku kuu njema amen
Post a Comment