Somo la 3: Manabii wa Agano la Kale
-
*Somo limetafsiriwa na Mgune Masatu*
*(Yakobo 5, 1 Wafalme 22, 2 Wafalme 22, Yeremia 14)*
Somo hili limetafsiriwa kutoka katika Copr. 2026, Bruce ...
21 hours ago

1 comment:
Nilikuwa na baba kama huyu na hapa nimeumia kweli. Watu kama hawa wanahitaji msaada wa maombi na kila liwezekanalo. Mara nyingi sana as a teenage girl I thought of killing myself lakini nilipompata Yesu kila kitu kilikwenda salama. Yesu ni BWANA na anayebisha ni wazi hajaona matendo yake LIVE!
Post a Comment