Somo la 4: Manabii wa Agano Jipya
-
*Somo limetafsiriwa na Mgune Masatu*
*(Kumbukumbu la Torati 18, Matendo 21, 1 Wakorintho 14)*
Somo hili limetafsiriwa kutoka katika Copr. 2026, Br...
8 hours ago

1 comment:
Bwana Yesu asiifiwe nabarikiwa sana na nyimbo za dada christina zingine zinanifanya nijisikie si mpweke katika maisha yangu
nataka kuwawasiliana na huyu dada naitaji japo namba yake ya simu ili niweze kuwasiliana naye
pls kama mtaweza kunisaidia jambo hilo.
Mbarikiwe watumishi wa Mungu
Post a Comment