Huu ni mfululizo wa mahubiri yaliyotolewa na Mtume na Nabii Josephat Mwingira katika ibada mbalimbali makao makuu ya kanisa la Efatha jijini Dar es salaam. Unaweza kuzitazama video za mahubiri haya HAPA
Somo la 2: Wito wa Nabii
-
*Somo limetafsiriwa na Mgune Masatu*
*(Mwanzo 12, 1 Wafalme 18, Isaya 6, Danieli 2, Marko 1)*
Somo hili limetafsiriwa kutoka katika Copr. 2026, Br...
4 days ago


1 comment:
Naomba unitumie hiyo audio ya Kisukuma na ikiwezekana na video take! Asante sana.
Post a Comment