MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, March 10, 2013

Dunia Haina Huruma - Bahati Bukuku

Mkasa wa kusikitisha kuhusu jamii inayotaliwa na mfumo dume...
Kwa Mungu hata hivyo kila kitu chawezekana...

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante kwa wimbo huu una mafundisho mengi sana...Na karibu sana tena katika ulimwengu huu wa kublog nimekumiss kwa kweli

Anonymous said...

inamafundisho mazuri yanyo jenga mungu akubariki