MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Monday, December 15, 2008

HAKUNA MUNGU KAMA WEWE - KWAYA YA KIJITONYAMA

video

3 comments:

Anonymous said...

Huu wimbo naupenda sana,nashukuru sana kwa kutuwekea hizi nyimbo za,Mungu akubariki na kazi njema.
Mdau Canada

Anonymous said...

Mungu akubariki sana. Nafurahi kusikiliza nyimbo hizi manake sisi tulioko mbali na nyumbani tunakosa sana mambo haya. Ubarikiwe na sikukuu njema kaka

Anonymous said...

Mungu akubariki sana. Nafurahi kusikiliza nyimbo hizi manake sisi tulioko mbali na nyumbani tunakosa sana mambo haya. Ubarikiwe na sikukuu njema kaka

Mdau UK