MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Tuesday, December 16, 2008

HOMA YA DUNIA - KWAYA YA MAMAJUSI MOSHI

video

1 comment:

Anonymous said...

Mauaji yameongezeka sana angalia mahakama za kiamataifa ictr,icty,icc,scsl na stl(Special tribunal for Lebanon) kweli watu wamekuwa zaidi ya wanyama kuua wenzao na zaidi wanakula mpaka na nyama ya binadamu Mungu inusuru dunia hii kwa kupitia mafundisho toka mahakama hizi.Mdau kinambeu,The Hague The Netherlands