MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Tuesday, December 30, 2008

KUTANIKENI - KWAYA YA A.I.C MAKONGORO

video

1 comment:

kabunga said...

Nashukuru sana kupata mawasiliano yenu, kwani nataka kuelewa kama mmepata Email yangu kwani nataka kuwasiliana nanyi sana kwani niko mbali nanyi lakini si hoja.
Uwimbaji wenu ni wahaki, hamja vuluga ama kubolongo kama wengine. nyimbo zote za zamani mliweza kuzitowa kama ilivyotakiwa kwa hiyo Mungu awabariki mkpata hii message naomba mnijibu halafu niwambie wapi nilipo.
Mungu awabaliki.