MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Wednesday, December 31, 2008

MAGONJWA YOTE - BAHATI BUKUKU

video

3 comments:

Anonymous said...

Jamani Bahati anaimba vizuri sana, na ni mambo yanayohusu maisha halisi, nyimbo zake zinanibariki saaaaaaaaaaaana. Keep it up baby!

Anonymous said...

This Lady Bahati is awasome!

mtuwashida said...

Kwa kweli Bahati anaimba vizuri! Asante bwana Masangu nimependa sana hii blog na kweli tunahitaji sana kitu kama hiki.