MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Monday, December 8, 2008

NATAMANI KWENDA MBINGUNI - KWAYA YA ST. JOSEPH MIGORI

video

3 comments:

Anonymous said...

Mimi nawafagili huu wimbo na unakumbusha watu kutambua kuwa maisha ya hapa duniani ni ya muda tu au ni maandalizi ya maisha ya baadae, hivi ni lazima kutamani matarajio yetu.

Anonymous said...

The hymn is not sang by the famous St. Cecilia choir Arusha based, rather its the Migori choir from Kenya. Anyway I congratulate you for the step and courage you have to begin such a good service,to serve God through modern means of communication.

Anonymous said...

Siku za mwisho zimekaribia tujiandae kwenda mbinguni kwa kutenda yote yanayompendeza Mungu na kutangaza neno lake duniani pote Nawapongeza wanakwaya kwa kutoa ujumbe wa neno la Mungu kwa njia ya nyimbo.Mdau kinambeu,The Hague The Nertherlands