MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, January 18, 2009

AMINA - ROSE MUHANDO

video

5 comments:

Anonymous said...

Dada Rose ni kazi kwelikweli. Hongera sana na nyimbo zako kwa hakika zinaburudisha...........

Anonymous said...

Duh...kutazama tu video hii nimetoka jasho.

Anonymous said...

Duh...kutazama tu video hii nimetoka jasho.

Anonymous said...

Mungu akubariki sana dada Rose, lovely and powerful songs!

Laiser said...

wow!! amazing, Mungu awatie nguvu wapendwa. Kwa kweli ni jeshi la Bwana. Keep up guys.