MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Friday, May 8, 2009

KUHUSU MAREHEMU FANUEL SEDEKIA

Kwa tangazo la kifo cha Fanuel Sedekia - mwimbaji mahiri wa injili Tanzania aliyefia Israeli alikokuwa amekwenda kueneza injili bofya hapa. Hapa chini ni baadhi ya nyimbo zake. Mungu amrehemu apumzike salama. Mbegu za wokovu alizozipanda bila shaka zitachanua vizuri na siku moja atafurahia matunda yake mbele za Bwana.

(1) AMETENDA MAAJABU

video

(2) MOYONI

video

(3) NANI KAMA WEWE

video

(4) TUMEKUJA

video

(5) UPENDO

video

3 comments:

Anonymous said...

Sikuwahi kukutana naye wala kumfahamu lakini nyimbo zake zimenivutia sana. Mungu amlaze mahali pema peponi.

Anonymous said...

MUNGU AKULAZE MAHALI PEMA PEPONI

Amina Henry said...

Upumzike kwa amani Sedekia nyimbo zako zinazidi kutubariki kila siku ni kama bado upo nasi