MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, February 26, 2009

MAHUBIRI

video

2 comments:

Mzee wa Changamoto said...

Wow!

Anonymous said...

Bwana Yesu asifiwe! kwanza nakupongeza sanaa kwa blog yako kwani ni jambo jema la kumpendeza Mungu, kutupa nafasi na kumwamudu Mungu kwa njia hii. Pia nimefurahi sanaaaa kuona kuna mahubiri kwenye blog yako, japo ni moja, tutafurahi sanaaa ukituwekea mahubiri mengi ya kutosha, unajua sisi ambao tupo ughaibuni kusikia neno la Mungu inakuwa kazi sanaa. God bless you