MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, March 12, 2009

MOYO WANGU TULIA KWA BWANA - MCHUNGAJI ABIUDI MISHOLI

video

2 comments:

Anonymous said...

wimbo ni mzuri sana,, na unatia moyo, ningeomba mwenye blog uniwekee wimbo wa huyu mchungaji ABIUD unaitwa shuka bwana,, na video ya beatrice muhone "kijito cha utakaso" Ningefurahi sana ,
ubarikiwe

NB: mi niko nje , siwezi kupata nyimbo hizo ndio ana nimeomba

Masangu Matondo Nzuzullima said...

Video ya Beatrice Muhone tayari ipo hapa ingawa ni toleo tofauti. Bonyeza Beatrice Muhone kwenye vitambulisho na utaiona. Wimbo wa mchungaji ABIUDI unaoutaka nautafuta sasa hivi na nikiupata nauweka mara moja!