MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, December 24, 2009

MAISHA YA MKOMBOZI WETU YESU KRISTO - KAMA ILIVYOANDIKWA KATIKA INJILI YA LUKA

Mungu Atupe nguvu, amani, uvumilivu na hatimaye ushindi tunaposafiri katika safari yetu ngumu ya Imani. Roho Mtakatifu na Akashuke kati yetu na kutenda maajabu yake tunapoangalia maisha ya Mkombozi wetu Yesu Kristo hasa wakati huu tunapokumbuka kuzaliwa kwake. KRISMASI NJEMA na mwaka mpya (2010) wenye heri. Nyote mbarikiwe!












2 comments:

Anonymous said...

Hello! Can you tell me how i can register mail at google [url=http://google.com]google[/url] http://google.com

fs said...

nina watakia siku kuu njema amen