MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Wednesday, July 15, 2009

KAZI YA BWANA - BONY MWAITEGE

1 comment:

fb said...

nilikuwa bado sija sikiliza huu wimbo wa kazi ya bwana. na siku moja nika usikiliza. ulinijenga kiloho sana.na nilikuwa nimeludi nyuma. na nilipo sikiliza wimbo huo nika tambua yakuwa ina bidi nimtumikie bwana.na tangu hapo nilimtumikia Bwana mpaka leo. na nasema asante sana ndugu bony mwaitege kwa huduma yako. nyimbo zako ninzuli sana na tena tuna zipenda sana. na tuna penda kuzisikiliza. asante na Mungu akubaliki amen