MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Tuesday, August 18, 2009

MKUSANYIKO WA NYIMBO 7 ZA MED MEDRICK SANGA

(1) EE MUNGU WANGU


(2) MWOKOZI YESU


(3) YEHOVA


(4) LINDA MOYO


(5) MWOKOZI WETU


(6) UPENDO


(7) NIMEKUKIMBILIA

6 comments:

John Anselem (Ujerumani) said...

Nilikuwa sijawahi kumsikia huyu kijana. Nyimbo zake nzuri sana tena sana. Asante na Mungu atusaidie sote tufungue mioyo tumsikilize Mungu anapoongea nasi. Tukifanya hivyo yeye atatenda maajabu yake.

baragorafrancois said...

med medrick sanga anaimba vizuri sana tena sana na mungu amubariki
lakini yunayo album yake moja tu. yunaitaji ingine.asante god bless you.

baragorafrancois said...

ni mimi tena nasema kama una album nyingine tuna iitaji sana, kuiona asante.

fs said...

nyimbo za med medrick sanga ni nzuri sana rafiki zangu aron samson bosco obed ndayizeye juma fatuma sindayigaya ndevu estela francois nairakoze wote wana zipenda sana. na tuna penda sauti yake na walicheza vizuri sana na nyimbo zao zina mahubiri mazuri sana kama ile nyimbo upendo na mapambano na zingine zote ninzuri sana .nyimbo zote tuna zipenda sana. na kila siku tuna sikiliza nyimbo hizo.asante sana na mungu awabariki sana.

Anonymous said...

Med unaimba vizuri, nyimbo zako zinagusa moyo, zina upako. Huku niliko kila anayezisikiliza hata kama haelewi lugha, hachoki kusikiliza. Wengine husikiliza hadi machozi kuwatiririka. Mungu akubariki wewe pamoja na vijana wako kwa huduma yenu nzuri! Winston

Anonymous said...

medrick mungu akubariki na aendelee kukutumia katika jina la yesu tunaomba kama una alubam nyingine uiweke kwenye youtube.
mpendwa Dallas Texas