MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Monday, February 22, 2010

TUOMBE AMANI - MCHUNGAJI ABIUDI MISHOLI

Watanzania - tuombe amani ili yaliyotokea kule Musoma yasije yakawa ni ya kawaida katika nchi yetu iliyozoea amani. Mungu Atubariki na Awape akili na ufahamu viongozi wetu. Hebu na Akatufunue macho Watanzania ili tuchaguoe viongozi wanaoona mbali katika mwaka huu wa uchaguzi. Mungu Ibariki Tanzania. Amen!

*******************************

No comments: