MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Saturday, April 17, 2010

WAJUE WAIMBAJI WAKO WA NYIMBO ZA DINI - ASANTENI SANA WATUMISHI. MSIKATE TAMAA

  • Kwa mliotangulia mbele yake Aliyewaumba basi mpumzike kwa Amani. Tutaonana siku moja!

3 comments:

Anonymous said...

asante kwa picha hizi ila mbona hamna majina...ubarikiwe

Limbe Juma said...

Anony - nimeacha kuweka majina makusudi ili wewe mtazamaji ufanye "homework" kidogo. Ni wangapi unawafahamu hapo. Unaweza kuwataja? Fanya "homework" yako basi....

mamnda said...

asante kwa hizo picha ila tafadhali naomba picha za mazishi ya anela chibalonza ubarikiwe.