MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, August 19, 2010

ETI, UKATOLIKI NI UCHAWI? - MJADALA MKALI UNARINDIMA KULE STRICTLY GOSPEL

  • Kuna mjadala mkali unarindima kule Strictly Gospel. Mtu mmoja ameandika kitabu kinachothibitisha kwamba dini ya kikatoliki ni dini ya "kichawi". Mpaka sasa watu 70 wameshatoa maoni yao, na maoni mengine ni ya kina na yenye kufungua macho. Mada na mjadala huo vinapatikana hapa.
  • Sisi nyimbozadini.blogspot.com hatubagui dini wala dhehebu la mtu ndiyo maana hapa tunaweka nyimbo za aina yo yote ali mradi tu zinamtukuza Mungu. Tunaamini kwamba hatupaswi kuhukumu na mwenye uamuzi wa mwisho nani anakwenda mbinguni au motoni ni yeye aliyetuumba. Dhehebu linaokoa???

No comments: