MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, January 1, 2012

Mwaka Mpya (2012) Wenye Heri Wapendwa. Mungu Atubariki !!!

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Mungu atubari kwa mwaka huu binafsi nimeuanza kwa kuumwa...Kheri kwa mwaka mpya 2012

covnitkepr1 said...

I’ve been following and enjoying your blog for a while now and would like to invite you to visit and perhaps follow me back. Sorry I took so long for the invitation.