MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Friday, March 2, 2012

Jamani Nawakaribisha Tena Katika Blogu Hii: Sasa Nimerudi Tena Rasmi...!!!


Wapendwa
Mihangaiko ya Maisha Kidogo Ilikuwa Imenibana. Mungu Amenibariki Yote Yameisha na Nimerudi Rasmi Sasa. Kwa Hivyo Kuanzia Sasa Kutakuwa na Mambo Mapya Katika Hii Blogu Yetu Mara kwa Mara. Naomba Kuwakaribisha Tena Upya. Mungu Aendelee Kutubariki !!!

No comments: