MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Saturday, May 31, 2014

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira wa Kanisa la Efatha (Audio)


Huu ni mfululizo wa mahubiri yaliyotolewa na Mtume na Nabii Josephat Mwingira katika ibada mbalimbali makao makuu ya kanisa la Efatha jijini Dar es salaam. Unaweza kuzitazama video za mahubiri haya HAPA

1 comment:

NSULWA NGOYEIBHILI said...

Naomba unitumie hiyo audio ya Kisukuma na ikiwezekana na video take! Asante sana.