MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Friday, December 26, 2008

NILIKUITA KWA SHANGWE - KWAYA KUU YA KIKOSI CHA INJILI TANZANIA

video

2 comments:

Jacqueline said...

Can you write in Swahili the lyric of the song: nilikuita kwa Swangwe?

Thank you so much,

Jambo, Jacqueline (mimi ni Mholanzi)

Anonymous said...

Habari za Enschede Jacqueline?

Alles goed?

If you watch Nilikuita kwa Shangwe at its original youtube page, you will see the song with lyrics, including Swahili. http://www.youtube.com/v/b8EYlSyciFc