MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Saturday, December 13, 2008

NINAYE MCHUNGA - KWAYA YA SDA UBUNGO HILL

video

2 comments:

aman said...

NAAM NINAYE MCHUNGAJI MWEMA.
Mbarikiwe sana waimbaji kweli nabarikiwa sana na uimbaji wenu naomba tuwasiliane ili niwezekupata cd zenu. Naitwa Amani Minja niko Arusha. Bwana awabariki sana.

aman said...

WIMBO MOYO WANGU TULIA NAO UNANIGUSA SANA.Maranyingi ninapousikiliza najikuta nikimtafakari Mungu kwa namna ya pekee sana tafadhalini waimbaji naomba tu kupata CD YENU KAMA KUNAMUIMBAJI YEYOTE WA KWAYA HII MARA AONAPO COMMENTS ZANGU NAOMBA AWASILIANE NAMI KWA NAMBA 0752075930.