MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Tuesday, December 16, 2008

UPENDO WA YESU - YUSTO ONESMO

video

5 comments:

Anonymous said...

Inatia moyo kama nini kuona vijana kama wewe wakifanya mambo ya maana na maisha yao. Dini ni nzuri regardless kama inamwezesha mtu kwenda mbinguni ama la! Safi sana kijana! You made my day. Mdau Italy

Anonymous said...

Inatoa mafundisho kwa kizazi kilichopo kwani neno la Mungu linaenezwa kwa njia mbalimbali ikiwepo nyimbo Onesmo endelea kusambaza injili kwa njia ya nyimbo.Mdau Kinambeu,The Hague Netherlands

Anonymous said...

upendo wa yesu ni mkubwa.when i download your son on internate i fell blessed. keep it up.God bless.

Anonymous said...

asante kaka kwa wimbo huu umenibariki sna, ni kweli upendo wa Yesu haufananishwi na kitu chochote Mungu akubariki cn.

Samahani kakangu kuna nyimbo zako nyingine nyingi uliimba, lakini hazipo katika mtandao kulikoni?

eg mifupa mikavu

fa said...

upendo wa yesu ni mkubwa sana kwamaana ali kuja duniani kutukomboa mimi na wewe. asante uli imba nyimbo nzuli napenda sana kuangalia ii nyimbo kwenye computer. na inanijenga sana kila siku nikiangalia nyimbi hii. ok by
kwa jina naitwa FRANCOIS BARAGORA ata mimi pia ni mtumishi wa mungu.
niko huku U.S.A