MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Wednesday, January 7, 2009

THE BABY - BLAKE SHELTON

Mbali na kunifanya nitafakari kusudi na lengo hasa la maisha yetu hapa duniani, wimbo huu hunifanya nimkumbuke sana mama yangu na mchango wake mkubwa katika maisha yangu. Hebu tuchukue angalau dakika moja kuwakumbuka, kuwashukuru na kuwaombea mama zetu kwa kazi nzito waliyotufanyia tangu utoto wetu mpaka wakati huu. Wakishaondoka wameondoka. Tusije tukabakia na majuto, kujilaumu na kulia kama "a baby"
video

No comments: