MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, February 12, 2009

WEWE MUNGU NI WA AJABU - MCHUNGAJI ABIUDI MISHOLI

Ushuhuda wenye kugusa moyo wa mtumishi wa Mungu Mchungaji Abiudi Misholi. Kuna anayejua huyu mchungaji anapatikana wapi? Ninataka kuwasiliana naye.

video

2 comments:

Anonymous said...

Mchungaji anaelezea historia yake na imenigusa sana. Siyo kama nyimbo zingine ambazo unashindwa kuelewa kama lengo ni kujionyesha utajiri hawa waimbaji walionao au ni kumtumikia Mungu. Ujumbe katika wimbo huu unapenya kabisa na kugusa moyo kuona mtu akiAyubishwa na badala ya kukata tamaa akasonga mbele katika imani. Matondo, ukipata contacts za huyu mchungaji itundike mtandaoni. I would like to send something to his church popote lilipo. I am touched!

Anonymous said...

uliza wapo radio:
http://strictlygospel.wordpress.com/2008/02/22/abiud-mishori/

http://wapotz.org/waporadio/yaliotokea/08_04_09.html


http://waporadio.wapotz.org/