MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, March 15, 2009

MCHUNGAJI DR. GETRUDE RWAKATARE

video

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Silujua kama kuna mchungaji Rwakatare nilijua kuna Prof. Rwakatate tu jpil njema

Masangu Matondo Nzuzullima said...

Sijui kama ni mtu yule yule au watu tofauti. Dr. Rwakatare ni Mchungaji na pia ni mbunge. J'pili njema pia huko Skandinavia...

francoisbaragora said...

habari yako mchungaji nyimbozoko ninzuri sana na zina nifura hisha nikizisikiliza .na mungu akubariki kwa huduma yako.

francoisbaragora said...

mchungaji mungu aendelee kukubariki kwa huduma yako;nyimbo zako kila tukikusikia tu zina tufuta isha sana na zina tujenga katika roho.