MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Friday, March 6, 2009

MUNGU WANGU NITAKUSHUKURU - ROSE MUHANDO

video

5 comments:

Anonymous said...

Hiyo picha ya kwanza ina suggest hii blog ni ya nyimbo za Kenya. Lakini blog imejaa nyimbo za Tanzania .

Yasinta Ngonyani said...

mwimbo mzuri nimeupenda. Kwani kusikiliza nyimbo si lazima ziwe kutoka TZ tu nyimbo ni nyimbo tu

Masangu Matondo Nzuzullima said...

We Anonymous. Kuna shida gani kusikiliza nyimbo za Kenya? Kama alivyosema Yasinta, hata mimi sielewi tatizo ni nini. Ni wimbo hukuupenda au nyimbo za dini za Kenya ndiyo tatizo? Huo ni wimbo na umetengenezwa na Kenyangospel.com. Tatizo liko wapi? Fafanua please!

Anonymous said...

OK, DADA NGONYANI. MWAFRIKAKUJIVUNIA KILIMANJARO SI TATIZO.
KUNA WA SENEGAL WANA CLUB WANAIITA KILIMANJARO.
HIYO NI TOFAUTI NA KUSEMA MT KILIMANJARO UPO KENYA.
IDENTITY VIOLATION NIMEIONA HATA KTK EASTAFRICAN TUBE.

Anonymous said...

Wewe usiye na jina hapo juu usichanganye watu hapa na mambo yako ya utaifa, ukabila na siasa. Nadhani unahitaji maombi wewe. Kama unataka mjadala wa haya mambo yako ya utaifa na ukabila nenda ukasome makala za Mobhare Matinyi katika IssaMichuzi.blogspot.com na kama unazo points basi ka-argue huko. Hapa si mahali pake na please tuache tupate injili bila kujali UTAIFA. Yesu mwenyewe alisema NENDENI MKAITANGAZE INJILI KATIKA MATAIFA YOTE...Hakusema mkifika Kenya fanyeni hivi, mkifika Tanzania fanyeni hivi...Ubarikiwe!