MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Tuesday, July 7, 2009

CHA KUTUMAINI SINA - BEATRICE MUHONE

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Asante sana kwa wimbo huu. Maana mwaka juzi katika kwaya yetu tulikuwa tumejifunza kuimba huu wimbo ila wanakwaya wenzangu waswidi waliuona mgumu sana.Asante kwa kunikumbusha

Masangu Matondo Nzuzullima said...

Asante dada Yasinta. Baada ya kuushindwa huu mliimba wimbo gani? Umezirekodi hizo nyimbo za kwaya? Kama unazo lete tuziweke hapa tufaidi injili kutoka huko. Ubarikiwe wewe pamoja na familia yako!