MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, October 22, 2009

MUNGU WANGU - MCHUNGAJI JOAN WAIRIMU

1 comment:

Mama Kessy said...

Nilikuwa na baba kama huyu na hapa nimeumia kweli. Watu kama hawa wanahitaji msaada wa maombi na kila liwezekanalo. Mara nyingi sana as a teenage girl I thought of killing myself lakini nilipompata Yesu kila kitu kilikwenda salama. Yesu ni BWANA na anayebisha ni wazi hajaona matendo yake LIVE!