MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, October 29, 2009

JINA LAKO - TERESA WAIRIMU

Asante sana kaka Jackson kwa wimbo huu mzuri. Ubarikiwe daima!

1 comment:

MBOGELA, Jackson said...

Kila atakayeliita Jina lake Bwana Yesu atapona, Huwa nabarikiwa sana napomsikiliza mtumishi wa Mungu Teresa Wairimu kwa wimbo wake unaosifu jina la Bwana na Mwokozi wetu Yesu Kristo. Asante Mtumishi kwa kutuletea wimbo huu hewani.