MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, August 12, 2010

MSIGOMBANE - MCHUNGAJI EPHRAIMU MWANSASU

1 comment:

Anonymous said...

naombeni sana mniwekee nyimbo zote za EPHRAIM MWANSASU nyimbo zote alizoimba zamani na sasa hivi pls huyu jamaa anaimba siyo mchezo nyimbo zake zinanigusa sana nimekuwa nikizitafuta siku nyingi sana bila mafanikio leo ndio nimepata nyimbo zake kama mbili tu naombeni jamani mnaohusika mniwekee nyimbo zake zote.MBARIKIWE NA BWANA MNAFANYA KAZI NZURI YA BWANA YA KUENEZA NENO LAKE KWA NJIA YA NYIMBO.