MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, September 16, 2010

KIATU KIVUE - ANASTAZIA MUKABWA NA ROSE MUHANDO

3 comments:

Anonymous said...

jamani dunia imekwisha inatubidi tubadilike,mpÄka tunaambiwa tuvue kiatu,tuache dhambi

Priscillah Mushi said...

Woow wimbo huu ni mahubiri kabisa kweli lazima tuvuie viatu vinavyotuzuia kuwepo kwenye uwepo wa Mungu! Nitashare wimbo huu na marafiki zangu. Munug akubariki mtumishi kwa kuweka wimbo huu!!

Masangu Matondo Nzuzullima (MMN) said...

Dada Priscillah;

Asante sana. Kila mmoja wetu ana kiatu chake kinachomnyima nafasi ya kumsogelea Mungu Mtakatifu sawasawa. Mungu Atusaidie tuvivue viatu hivi ambavyo kama tuking'ang'ana navyo siku moja vitatupeleka motoni.

Ubarikiwe!!!