MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, January 20, 2011

BODA BODA YANGU - MAN INGWE

2 comments:

Hosanna Inc said...

SHALOOM,NAAMINI WATUMISHI MU WAZIMA,LENGO LANGU KUBWA NI KUWAOMBA MUIORODHEZE BLOG YANGU KATIKA ORODHA YA BLOG ZA KIKRISTO KATIKA BLOG YENU.Sjaona contact zenu ndo maana nkatumia njia hii.Blog yangu inaitwa
Hosanna Inc

www.hosannainc.blogspot.com

Naamini tutashirikiana katika kuipeleka injiri kupitia Internet

Masangu Matondo Nzuzullima (MMN) said...

Nimeshafanya hivyo. Mungu Aendelee kukubariki....