MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, March 10, 2013

Nchi Yetu Inapita Katika Misukosuko ya Udini, Ubabe, Ukabila, Ujimbo, Ufisadi, Uhasama wa Kitabaka, Mauaji, Utapeli (Ukiwemo wa Kiroho), Ushirikina na Maovu ya Kila Aina. Amani, Upendo, Utanzania na Mshikamano Tulivyokuwa Tumevizoea Sasa Vinatoweka kwa Kasi. Rose Muhando Katika Wimbo Huu Anauliza: Tuna Maono? Tunajua Tunakokwenda? Viongozi Wetu Wanajua? Tutafakari na Kuiombea Sana Tanzania Yetu Tuipendayo !!!

Pasipo Maono - Rose Muhando

No comments: