MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, March 10, 2013

Nina Wimbo - Christina Shusho

1 comment:

Anonymous said...

Bwana Yesu asiifiwe nabarikiwa sana na nyimbo za dada christina zingine zinanifanya nijisikie si mpweke katika maisha yangu
nataka kuwawasiliana na huyu dada naitaji japo namba yake ya simu ili niweze kuwasiliana naye
pls kama mtaweza kunisaidia jambo hilo.

Mbarikiwe watumishi wa Mungu