MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Wednesday, April 9, 2014

Mahubiri ya Mchungaji Luseleko (Mzee wa Upako)

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

N furaha ilioje kuona upo nasi tena maana ni muda mrefu sana umekuwa umeadimika...Karibu sana:-)

Unknown said...

Nafurahishwa sana ibada zako mzee wa upako.Antony Lusekelo,injili iende mbele.

Unknown said...

Nafurahishwa sana ibada zako mzee wa upako.Antony Lusekelo,injili iende mbele.