MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Tuesday, April 8, 2014

Wapendwa; Nimerudi na Blog Hii Itafufuka Tena. Karibuni Upya Ili Tuendelee Kumtumikia Mungu kwa Njia ya Nyimbo

Hizi hapa nyimbo mbili za Bahati Bukuku na tatu za Mchungaji Emmanuel Ushindi kutoka Bukavu Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo. Waimbaji hawa wanafanana katika uimbaji wao maana wote wanapenda kusimulia visa na mikasa katika nyimbo zao. Basi na ukaburudike na kujishibisha kiroho wakati unasikiliza nyimbo hizi za kupendeza !!!

Kama hutaki kuangalia video, au kama unataka kuzisikiliza nyimbo hizi kwa pamoja, bonyeza hapo kwenye audio chini ya post hii....

Bahati Bukuku

(1)  Mzee Tupa Tupa 


(2) Dunia Haina Huruma


Mch. Emmanuel Ushindi

(1) Bwana Nimeshindwa

(2) Hadithi Njoo


(3) Dunda Mu Yesu


Audio ya Nyimbo Zote Tano Hapo Juu Hii Hapa...

No comments: