MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Sunday, December 21, 2008

YESU NAKUPENDA - UPENDO NKONE

video

4 comments:

Anonymous said...

Asante mwana blog huu wimbo unanigusa sana! mungu akubariki,mana wengine tuko mbali na nyumbani tunashindwa kuabudu ipasavyo ila kwa nyimbo hizi uwepo wa mungu unatuzunguka.nakuomba kama unaweza kuweka hata mahubiri ya mwakasege kwa mfano au wachungaji wengine.

Masangu Matondo Nzuzullima said...

Nitaona kama nitaweza kuyapata hayo mahubiri ya wachungaji mbalimbali. Nikiyapata basi nitayaweka. Krismasi njema na mwaka mpya (2009) wenye heri

fa said...

iyi wimbo yako upendo nkone nina ipena sana niki iangalia. ina nisaidia katika kiroho na kimwili. mungu akubariki kwa kutunza nyimbo hizi. napenda sana nyimbo zakozote.

fa said...

na jingine nilikuwa nimesa hau ni yakumba nakutakia mwaka mpya (2010) mwema. na uwe mwa ka mzuri kwako asante. na mungu akubariki.