MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Wednesday, January 28, 2009

NAJUA - EUNICE NJERI

video

2 comments:

Rita muhanga said...

jamani mimi ningependa kumpongeza kaka anaeitwa Tom Mwakalinga, nimemuona kwenye TV hapa uk chanel inayoitwa GODS TV. Umeimba vizuri sana sikutegemea kwamba wewe ni mtanzania endelea kuimba Gospel music usije ukapata tamaa na kuanza kimba nyimbo zisizo mtukuza MUNGU. Hongera sana kwa kutuwakilisha watanzania kwenye nchi ya ugeni.

Anonymous said...

Beautiful song "Najua" you can translate to Brazilian Portuguese?
and send the email acrolim9@hotmail.com
God bless