MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Monday, February 2, 2009

UNIKUMBUKE - CHRISTINA SHUSHO

video

5 comments:

Anonymous said...

Ninamshukuru Mungu kwa jinsi anavyozidi kuwapa watu wake karama mbalimbali,nimesikiliza wimbo huu wa Mrs:Christina Shusho unikumbuke umezidi kunifariji moyo wangu, na kunikumbusha kipindi kigumu nilichopita mpaka nikafilia kuwa Mungu ameniacha,lakini kumbe alikuwa akinitegenezea ushukhuda Mungu.Mungu hatusahau anatuwazia yaliyo mema kila wakati.Mungu azidi kumfunulia huyu mama nyimbo nyingi ili watu wapate kupona kupitia ujumbe wa nyimbo zake.
Mungu awabariki
Evarest
Belgium

Anonymous said...

Mungu akuzidishie ujasiri maarifa na hekima pia miaka mingi christina indeed you are a blessing to many not only in Tz but in the whole E.Africa. Ubarikiwe sana

Anonymous said...

huu si ni wizi wa kazi za wasanii?

Anonymous said...

Waambie youtube. Acha injili ienee. Hebu ushindwe na ulegee

Anonymous said...

unanigusa sana, unanipa upako. ubarikiwe kwani kupitia wewe naimarika kiroho, MUNGU KWELI AMENIKUMBUKA.!!! anazidi kunipigania, akubariki na kukupa nguvu ya kumtumikia!!!