MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Friday, February 12, 2010

MKUSANYIKO WA NYIMBO TISA ZA EUNICE NJERI

(1) UTANGULIZI


(2) BWANA YESU


(3) NAJUA


(4) ONE MORE TIME


(5) UMENIWEZA


(6) NAINUA


(7) ANABADILISHA (with BETTY BAYO)


(8) JESUS I BELIEVE




(9) NAMSHUKURU BWANA

2 comments:

Mdau USA said...

Hii video ya mwisho (NAMSHUKURU BWANA) at 0.22 sec huyu mzee anaweka sigara mdomoni au ni macho yangu tu?

Kama anavuta sigara basi mie nimechanganyikiwa na hii itazidi tu kuimarisha notion yangu kwamba uimbaji huu wa nyimbo za Injili UMEVAMIWA na watu wanaotafuta umaarufu na utajiri....It has nothing to do with worshiping the LORD katika HAKI NA UKWELI

Mdau USA said...

Hii video ya mwisho (NAMSHUKURU BWANA) at 0.22 sec huyu mzee anaweka sigara mdomoni au ni macho yangu tu?

Kama anavuta sigara basi mie nimechanganyikiwa na hii itazidi tu kuimarisha notion yangu kwamba uimbaji huu wa nyimbo za Injili UMEVAMIWA na watu wanaotafuta umaarufu na utajiri....It has nothing to do with worshiping the LORD katika HAKI NA UKWELI