MAHUBIRI YA MZEE WA UPAKO NA MTUME/NABII JOSEPHAT MWINGIRA

Mahubiri ya Mzee wa Upako

Mahubiri ya Mtume na Nabii Josephat Mwingira

Thursday, February 11, 2010

MSHUKURUNI BWANA - CHRISTINA SHUSHO

1 comment:

Mr. $sign said...

Ningependelea sana, kama waimbaji binafsi wa muziki wa injili mnge unda vikundi kwaajili ya kuwa mnahudumu LIVE, badala yakuwa mnatuwekea CD makanisani, halafu mnadanya kwakushika Mic, kana kwamba mnaimba. binafsi nakerwa sana, naona kuwa ni dhambi ya uongo madhabahuni kwa Mungu. hivyo basi ilikuepuka hilo, ni vyema viundwe vikundi, kama vile baadhi ya waimbaji wa DRC wanavyo fanya. Mbarikiwe.